รูปเก่าๆ อีกแล้วครับ (วัดดอยคำ เชียงใหม่)

Share
    seth_p
    Rank: Photographer

รูปเก่าๆ อีกแล้วครับ (วัดดอยคำ เชียงใหม่)

ตั้งหัวข้อ by seth_p on Mon Feb 01, 2010 11:01 am

ไปถ่ายคนเดียวครับ เหงาๆ ไม่มีไรทำ
    รูปแรกเมื่อไปถึงครับ

ภายในครับ

Laughing

ทองเพียบ

เย็นแล้ว เค้าก็ไม่เปิดไฟส่องพระธาตุสักที

เปิดไฟแค่นี้เองครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมครับ Laughing Laughing
    Shutter B
    Rank : Master

From : ฉะเชิงเทรา

Re: รูปเก่าๆ อีกแล้วครับ (วัดดอยคำ เชียงใหม่)

ตั้งหัวข้อ by Shutter B on Mon Feb 01, 2010 4:39 pm

สีท้องฟ้าเด็ดดวงจริงๆครับ หุหุ ใช้ PL เจ้าไหนแถลงทีครับ คิคิ
    nine_ob
    Rank : Moderator
    Rank : Moderator

From : SWU.

Re: รูปเก่าๆ อีกแล้วครับ (วัดดอยคำ เชียงใหม่)

ตั้งหัวข้อ by nine_ob on Mon Feb 01, 2010 5:19 pm

ฮุๆ

ตอนเย็นๆ เป้น ช่วงเวลา ที่ แสงสวยมากๆ เรย คับ ....

หลายรูป ที่มุมแสงสวยมากๆคับ บวกกับ เจดีย์ และส่วน ประกอบ ที่เป้นสีทอง เมื่อได้ รับ แสง สีที่ได้กลับมา จะสวยมาก

แต่ก็หลายรูปอีกนั่นแหละ คับ ที่ ดูเเร้ว ก็อยากจะบอกว่า มัน ยังได้ อีก เฮอๆ ...... เล่นกับแสงได้อีก คับ

ลองดู นะ คับแฮะๆ รีมไลท์ ไฮไลท์ อิอิ เล่นได้ เยอะคับ ...

http://omeletkung.multiply.com

copyright By Nine_Ob
    seth_p

ตั้งหัวข้อ by seth_p on Mon Feb 01, 2010 9:08 pm

สีท้องฟ้าเด็ดดวงจริงๆครับ หุหุ ใช้ PL เจ้าไหนแถลงทีครับ คิคิ

ใช้ของ Murami ครับ แบบ Economic ด้วยเพราะไม่มีเงิน Crying or Very sad

ฮุๆ

ตอนเย็นๆ เป้น ช่วงเวลา ที่ แสงสวยมากๆ เรย คับ ....

หลายรูป ที่มุมแสงสวยมากๆคับ บวกกับ เจดีย์ และส่วน ประกอบ ที่เป้นสีทอง เมื่อได้ รับ แสง สีที่ได้กลับมา จะสวยมาก

แต่ก็หลายรูปอีกนั่นแหละ คับ ที่ ดูเเร้ว ก็อยากจะบอกว่า มัน ยังได้ อีก เฮอๆ ...... เล่นกับแสงได้อีก คับ

ลองดู นะ คับแฮะๆ รีมไลท์ ไฮไลท์ อิอิ เล่นได้ เยอะคับ ..

รับทราบครับ Laughing ถือว่าเป็นการบ้านครับ ได้อย่างไรแล้วคงได้เอามาส่งให้ชมในโอกาสถัดไป Laughing Laughing
    idontwantsator

From : บางแสน ชลบุรี

ตั้งหัวข้อ by idontwantsator on Wed Feb 03, 2010 10:49 pm

สีสด ดุดัน ..ชอบนะ สวยอีกแบบ

เวลาขณะนี้ Sat Apr 29, 2017 2:55 am