เลือกเลนส์ ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ

Share
    aynitap
    Rank : Moderator
    Rank : Moderator

From : ลาดพร้าว

Re: เลือกเลนส์ ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by aynitap on Tue Feb 16, 2010 10:34 am

ซื้อที่ AV camera(บางรัก) แสดงว่าประกันศูนย์ ที่นี่มีชื่อเสียงทางด้านบริการดีมากอยู่แล้วครับ(น่าจะดีที่สุดด้วยมั้ง)

แต่ถ้าประกันศูนย์ราคาถูกกว่าที่อื่นไป World Camera เลยครับ แต่บริการอาจสู้ร้านแรกไม่ได้

(ไม่มีส่วนได้เสียกับร้านไหนนะแต่จากประสบการณ์นะ)

http://aynitaps.multiply.com
    BanDitDotCom
    Rank : Master
    Rank : Master

From : ลาดพร้าว

Re: เลือกเลนส์ ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by BanDitDotCom on Tue Feb 16, 2010 2:17 pm

aynitap พิมพ์ว่า:ซื้อที่ AV camera(บางรัก) แสดงว่าประกันศูนย์ ที่นี่มีชื่อเสียงทางด้านบริการดีมากอยู่แล้วครับ(น่าจะดีที่สุดด้วยมั้ง)

แต่ถ้าประกันศูนย์ราคาถูกกว่าที่อื่นไป World Camera เลยครับ แต่บริการอาจสู้ร้านแรกไม่ได้

(ไม่มีส่วนได้เสียกับร้านไหนนะแต่จากประสบการณ์นะ)

ประทับใจด้วยอ่ะ ^^ เอาเลนส์เข้าไปเช็คเขาก็บริการดี

ประกันร้านน้ะ แล้วเขาก็เอาเข้าศูนย์ให้

นิเด๋วว่าจะไปถอยแฟลชที่ร้าน AV อยู่

เพราะราคาถูกกว่าที่อื่นนิ้ดนุง ^^

เวลาขณะนี้ Sat Aug 19, 2017 3:06 am