ปัญหาเกิดแล้วครับ !!

Share
    Mickon
    Rank : Nikonian

From : นครปะถ๊ม

ปัญหาเกิดแล้วครับ !!

ตั้งหัวข้อ by Mickon on Thu Mar 04, 2010 4:58 pm

เมื่อกี้เลยครับมันเกิดขึ้นเมื่อกี้ ผมเอาเจ้าตัวเล็กไปถ่ายรอบๆบ้าน เปิดแฟลชหัวกล้อง พอยิงออกไปสัก 2-3 ที มันมีเสียงเหมือน

ไฟช๊อตหน่ะครับ พอมาดูที่แฟลชมันมีรอบดำๆเหมือนรอยไหม้หน่ะครับ มีกลิ่นไหม้ๆด้วยแหละ !! อยากจะมาถามพี่ๆว่า

ควรจะทำยังไงดีครับ ถึงขั้นต้องเข้า ศูนย์ไหมครับ ตอนนี้ร้อนเลยครับร้อนเลย Crying or Very sad
    nine_ob
    Rank : Moderator

From : SWU.

Re: ปัญหาเกิดแล้วครับ !!

ตั้งหัวข้อ by nine_ob on Thu Mar 04, 2010 5:22 pm

ถ้า กล้อง ปกศ ก็เข้า ศุนย์เรย คับ ...

http://omeletkung.multiply.com

copyright By Nine_Ob
    Mickon

From : นครปะถ๊ม

ตั้งหัวข้อ by Mickon on Thu Mar 04, 2010 5:24 pm

ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่หรอครับ ระบุ ได้มั้ยครับ

Sad
    nine_ob

From : SWU.

ตั้งหัวข้อ by nine_ob on Thu Mar 04, 2010 5:27 pm

เฮอๆ อันนี้ ไม่ทราบ จิงๆ คับ ...

ถ้ากล้อง อยู่ในประกัน ก็ไม่น่าจะเสีย นะ

เพราะ ไม่ได้ ตก ไม่ได้ โดนน้ำ ....

มันช๊อต ก็เป็นเหมือน เหตุเกิดจาการใช้งานปกติ...

ซึ่งตรงนี้ก็น่าจะอยู่ในเงื่อนไขประกันแหละคับ

แต่ถ้า หมดเเร้ว นั้น.....

แนะนำส่งร้าน คับ เพราะว่า ค่าใช้จ่ายน่าจขะถูกกว่า หละ คับ ....

http://omeletkung.multiply.com

copyright By Nine_Ob
    NikMonster
    Rank : VIP++
    Rank : VIP++

From : BigTigerDonations & All Around The World

ตั้งหัวข้อ by NikMonster on Sun Mar 07, 2010 3:23 pm

เข้าศูนย์ด่วนเลยครับ ก่อนประกันหมด ซ่อมฟรีครับ เพราะเกิดจากการทำงานของกล้องเราไม่ได้ทำพัง

เวลาขณะนี้ Mon Apr 24, 2017 12:20 pm