พระราชวังใจกลางเมือง...[พระราชวังพญาไท]

Share
    nine_ob
    Rank : Moderator

From : SWU.

Re: พระราชวังใจกลางเมือง...[พระราชวังพญาไท]

ตั้งหัวข้อ by nine_ob on Mon Mar 15, 2010 2:35 pm

BanDitDotCom พิมพ์ว่า:งามมากๆ ครับ สอนแนวโพรเสดแบบนี้บ้างจิ ^^

ไม่รู้ว่าตรงขอบฟ้าสีฟ้าเ้ข้มก้ับตัดกับฟ้าขาวที่เป็นเม็ดๆ

เพราะย่อหรือตอนดึงอ่าครับ

อาจจะเป็นเพราะตอนย่อ อะ คับ ....

อาจจะอัด ชาร์ปมากไปหน่อย แฮะ...

Dog is fishon Mon Mar 15, 2010 10:43 amอยากไปมานาน นานจนเฉยๆ ไปแล้ว ๕๕๕
    แต่ภาพสวยดีนะน้องอ๊อบอ๊อบ เลยไม่ต้องไปล่ะ แท้งกิ๊วๆ

อ่านะ เฮอๆ ลองไปดู สนับสนุนสถานที่เที่ยวแบบนี้ บ้าง จะได้ อยู่ ไปนานๆ คับ แฮะๆ

http://omeletkung.multiply.com

copyright By Nine_Ob
    ToNg-11
    Rank : VIP
    Rank : VIP

Re: พระราชวังใจกลางเมือง...[พระราชวังพญาไท]

ตั้งหัวข้อ by ToNg-11 on Mon Mar 15, 2010 7:30 pm

ภาพคมชัด รูปอลังการทุกรูปเลยนะครับ อย่าใช้คำว่า ฝีมือขี้เหร่เลยครับ มองภาพดูมุมก้ดุรู้แล้วครับว่าถ่ายออกมาดี เราเรียกว่าโปเซสเพื่อเพื่อมคุณภาพของรูปภาพดีกว่าครับ จากที่มีอะไรอยู่แล้วทำให้มีอะไรมากกว่าเดิม ^ ^
    aynitap

From : ลาดพร้าว

ตั้งหัวข้อ by aynitap on Tue Mar 16, 2010 8:05 am

10-20 นี้มัน tive ดีจริง

ภาพปิดสวยมากครับ

http://aynitaps.multiply.com
    tana_wat
    Rank : Amateur
    Rank : Amateur

ตั้งหัวข้อ by tana_wat on Tue Mar 16, 2010 3:13 pm

สวยทุกใบเรยคับพี่
    pangfoon

From : Bangkok

ตั้งหัวข้อ by pangfoon on Tue Mar 16, 2010 3:37 pm

nine_ob พิมพ์ว่า:โฮะ ขอบคุณทุกๆ คน ที่ สละเวลา เข้า มา ดู ผลงาน ฝีมืออนุบาล ของอ๊อบ คับ
    เฮอๆ หลายๆ ภาพ สวยด้วยการ process แหละ คับ แฮะๆ ....
    ขอบคุณทุกคำชม ด้วยนะคับ แฮะๆ
    ว่างๆ หาเวลาไป นะครับ ไม่ใกล้ไม่ไกล ... ในเมืองเอง
    วิทยากร มี สมองเป็น hdd TR ข้อมูลแน่น โคตร (ไม่เชื่อถามแป้งดูได้ อิอิอิ)

วิทยากร มีสมองประหนึ่งกับ
    HDD ที่มีความจุระดับ Terabyte แล้วต่อ RAID
    Ram ประมาณ 16 GB
    CPU คงเป็น core i7
    Creative sound card เสียงดีไม่มีตก ไม่ปรากฏเสียงแผ่นตกร่องใดๆ - -"

ลูกทัวร์ยังต้องขอคารวะ เล่าได้ไม่มีสะดุด บรรยายได้ทุกเรื่อง แม้กระทั่งหยากไย่บนเพดาน emo22
    จนต้องบอกความจริงไปว่า พี่ขา "หนูติดธุระ จะต้องรีบไปต่อ วันหลังหนูจะกลับมาใหม่นะเคอะ"
    นั่นเป็นสาเหตุ ที่ทำใ้ห้เราไปคูโชช้าไปกว่าที่คาดการณ์ไว้นิดนึง ><

www.minikonian.com
    จุดเริ่มต้นของมือใหม่ DSLR และครอบครัวอบอุ่นของnikonตัวเล็ก nikon D40, nikon D40x, nikon D50, nikon D60, nikon D80, nikon D90, nikon D3000, nikon D5000

เวลาขณะนี้ Sat Apr 29, 2017 2:50 am