สำหรับคนรักน้องหมาครับ บั๊กคุง + บัสเซทฮาว

Share
    BanDitDotCom
    Rank : Master

From : ลาดพร้าว

สำหรับคนรักน้องหมาครับ บั๊กคุง + บัสเซทฮาว

ตั้งหัวข้อ by BanDitDotCom on Wed Apr 21, 2010 2:29 pm

พอดีมีไปถ่ายงานมาครับ แล้วเจ้าของบ้านทำฟาร์มสุนัขอ่ะ

บัสเซทฮาว กับปั๊ก ผมเห็นปั๊กคุงแล้วกรี๊ดแตกเลย

เกิดมาพึ่งเคยเห็นปั๊กสวยขนาดนี้อ่า

ตัวพ่อพันธุ์ผมไม่ได้ถ่ายมาครับ แต่ตัวอย่างกะกล่องเดินได้เลยน้ะ

แทบจะไม่สนใจงานเลยอ่ะ เล่นอยู่แต่กับน้องหมา เอิ๊กๆๆๆๆๆ

อันนี้บัสเซทฮาว มีลูกคอกใหม่แล้วด้วยครับ แต่ยังไม่เปิดราคาขาย

ถ้าสนใจเด๋วผมให้ข้อมูลได้ครับ ^^

หมดแระครับ
    ImageFreeDomz
    Rank : Member
    Rank : Member

From : LakSri

Re: สำหรับคนรักน้องหมาครับ บั๊กคุง + บัสเซทฮาว

ตั้งหัวข้อ by ImageFreeDomz on Wed Apr 21, 2010 2:33 pm

หุ๊วว ปั๊กน่ารักอ่าคับ

หน้าซื่อมากๆๆ น่าร๊ากก

บ้านผมเลี้ยงเเต่ ชิสุอ่าคับ น่ารักดีเหมือนกันเเต่ต้องเอาใจใส่เกี่ยวกับเรื่องขนมากเลยอ่ะ

รูปที่ 5 บัสเซทฮาว อย่างกลืนอ่าพี่ๆ ^^
    nine_ob
    Rank : Moderator

From : SWU.

Re: สำหรับคนรักน้องหมาครับ บั๊กคุง + บัสเซทฮาว

ตั้งหัวข้อ by nine_ob on Thu Apr 22, 2010 12:12 am

เค้า อยากได้ บลูด๊อก เงิ๊บๆ

http://omeletkung.multiply.com

copyright By Nine_Ob
    idontwantsator

From : บางแสน ชลบุรี

ตั้งหัวข้อ by idontwantsator on Sat Apr 24, 2010 11:44 pm

หูย้าวยาว
    pangfoon

From : Bangkok

ตั้งหัวข้อ by pangfoon on Wed May 05, 2010 9:23 pm

สวยเหมือนรูปปั้นเลยอ่ะ ^___^

ส่วนปั๊กที่นี่หน้าตาดูจิ้มลิ้มดีจัง ><

www.minikonian.com
    จุดเริ่มต้นของมือใหม่ DSLR และครอบครัวอบอุ่นของnikonตัวเล็ก nikon D40, nikon D40x, nikon D50, nikon D60, nikon D80, nikon D90, nikon D3000, nikon D5000
    FOLKY
    Rank : VIP
    Rank : VIP

From : ลำปางเขลางค์นคร ประเทศไทย

ตั้งหัวข้อ by FOLKY on Mon May 24, 2010 10:04 pm

มันท่าจะง่วงมากนะครับ.....น่ารักมากกกกกครับ ชอบสุนัข

เวลาขณะนี้ Mon Apr 24, 2017 10:14 pm