ท้องฟ้าหรือสกาย คือที่ๆต้องไปให้ถึง !!!

Share

takarann
    Rank : Member

ท้องฟ้าหรือสกาย คือที่ๆต้องไปให้ถึง !!!

ตั้งหัวข้อ by takarann on Sat Jun 05, 2010 9:03 pm

สวัสดีครับ

จุดหมายของใครหลายๆอาจจะอยู่สูงเกินไปสำหรับตัวเขา แต่ถ้ามองในทางกลับกัน จุดหมายที่ยิ่งตั่งไว้สูงเท่าไหร่ ถ้ายิ่งเข้าใกล้ได้มาก เราก็ยังไปได้ไกลกว่าคนที่ตั่งเป้าหมายสูงสุดแค่ ยอดภูเขา...

หากเราได้สัมผัสท้องฟ้าแล้ว ซักวันเราก็ต้องลงมาพื้นดินอยุ่ดี เพราะถ้าเราไม่ลงด้วยตัวเองอย่างสวยงามแล้ว หากมีใครฉุดเราตกลงมามันคงจะไม่สวยงาม...

ท้องฟ้าเป็นที่ๆใครๆก็อยากไปสัมผัส รวมถึงผมด้วย และซักวันผมจะต้องไปให้ถึง !!!

ขอบคุณครับ Cool

Gmotion
    Rank: Photographer

From : UD

Re: ท้องฟ้าหรือสกาย คือที่ๆต้องไปให้ถึง !!!

ตั้งหัวข้อ by Gmotion on Sat Jun 05, 2010 9:10 pm

ชอบคำบรรยายภาพครับ..สื่อให้ภาพมีความหมายมากขึ้น..เป็นการสร้างมูลค่าให้กับภาพเป็นอย่างดีทีเดียวครับ

takarann

Re: ท้องฟ้าหรือสกาย คือที่ๆต้องไปให้ถึง !!!

ตั้งหัวข้อ by takarann on Sun Jun 06, 2010 10:55 am

Gmotion พิมพ์ว่า:ชอบคำบรรยายภาพครับ..สื่อให้ภาพมีความหมายมากขึ้น..เป็นการสร้างมูลค่าให้กับภาพเป็นอย่างดีทีเดียวครับ

ขอบคุณครับ :emo36:

BanDitDotCom
    Rank : Master

From : ลาดพร้าว

ตั้งหัวข้อ by BanDitDotCom on Mon Jun 07, 2010 7:37 am

มีแนวดีครับ ^^

takarann

ตั้งหัวข้อ by takarann on Mon Jun 07, 2010 8:11 am

BanDitDotCom พิมพ์ว่า:มีแนวดีครับ ^^

ขอบคุณครับ Laughing

seth_p

ตั้งหัวข้อ by seth_p on Tue Jun 08, 2010 9:38 am

สีแปลกดีครับ Laughing
    อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะ ผมว่าถ่ายฟ้ามาเพียวๆมันดูงงๆอะ สำหรับผม แบบว่าอันนี้ยกกล้องถ่ายหรือถ่ายจากเครื่องบิน เหอๆ งงไหม?? แล้วยิ่งสีน้ำทะเลด้วย เหอๆๆ

takarann

ตั้งหัวข้อ by takarann on Tue Jun 08, 2010 6:16 pm

seth_p พิมพ์ว่า:สีแปลกดีครับ Laughing
    อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะ ผมว่าถ่ายฟ้ามาเพียวๆมันดูงงๆอะ สำหรับผม แบบว่าอันนี้ยกกล้องถ่ายหรือถ่ายจากเครื่องบิน เหอๆ งงไหม?? แล้วยิ่งสีน้ำทะเลด้วย เหอๆๆ

อ่าๆ เข้าใจคีชรับ มีคนบอกอยุ่เหมือนกันครับ 5555

idontwantsator

From : บางแสน ชลบุรี

ตั้งหัวข้อ by idontwantsator on Sat Jun 12, 2010 4:21 pm

คมคายๆ

เวลาขณะนี้ Mon Feb 27, 2017 1:39 pm