คาวาอิ ดังโงะ

Share
    ToNg-11
    Rank : VIP

คาวาอิ ดังโงะ

ตั้งหัวข้อ by ToNg-11 on Tue Aug 10, 2010 9:00 pm

น้องเค้าบอกว่า อยากได้ภาพแนวสาวญี่ปุ่น
    อารมณ์แฟชั่น เซ็กซี่นิดๆ ตอนแรกก็ไม่รู้จะไปที่ไหน
    คิดไม่ออก นึกได้ว่ายังไม่เคยลองไป สุสานรถไฟเลย
    ก็ได้ภาพอย่างที่เห็นครับ อยากจะเล่นแฟรชเล่นอะไรเหมือนกัน
    แต่ไปคนเดียวไม่มีผู้ช่วยจัดการเองหมดทำไม่ไหว ถ่ายตามสภาพแสง+เดิน
    หาแสงที่โอเคเหมาะกับภาพที่เราจะถ่าย การถ่าย +โปรเสตภาพไม่รู้เข้ากันรึป่าวนะ
    แต่ก็ลองดูครับ

1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.

8.

9.

10.

แก้ไขล่าสุดโดย ToNg-11 เมื่อ Wed Aug 11, 2010 3:58 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    Gmotion
    Rank: Photographer
    Rank: Photographer

From : UD

Re: คาวาอิ ดังโงะ

ตั้งหัวข้อ by Gmotion on Tue Aug 10, 2010 10:33 pm

โอ้...ลันล่า.....ง่วงๆ ม่านตาเปิดอ้าซ่าเลยครับ
    แจ่มทุกใบเล้ย...!
    pratcrazy

From : ปทุมธานี

ตั้งหัวข้อ by pratcrazy on Wed Aug 11, 2010 4:40 am

หุหุ

วันหลังให้ผมไปถือรีเฟล็กให้นะคับพี่ต้อง
    ToNg-11

ตั้งหัวข้อ by ToNg-11 on Wed Aug 11, 2010 6:29 pm

Gmotion พิมพ์ว่า:โอ้...ลันล่า.....ง่วงๆ ม่านตาเปิดอ้าซ่าเลยครับ
    แจ่มทุกใบเล้ย...!
    ขอบคุณครับ แวะไปชมภาพเต็มที่บ้านน้องเค้าได้ครับ แต่ยังไม่เสร็จ ไว้จะมาแปะให้ครับ

pratcrazy พิมพ์ว่า:หุหุ

วันหลังให้ผมไปถือรีเฟล็กให้นะคับพี่ต้อง
    ขอบคุณครับยินดีให้มาถ่ายด้วยเลยดีกว่า เด๋วพี่ถือให้ ^ ^
    Soulphobia
    Rank : VIP+
    Rank : VIP+

From : ลาดมะพร้าว 112

ตั้งหัวข้อ by Soulphobia on Wed Aug 11, 2010 8:48 pm

...ถ้าปราชย์ไปถือรีเฟล็กให้ งั้นผมไปถือกระเป๋ากล้องให้พี่ล่ะกันนะพี่ต้อง...เอิ้กๆ
    งานเยี่ยมๆ อีกแล้ว...
    ToNg-11

ตั้งหัวข้อ by ToNg-11 on Wed Aug 11, 2010 10:41 pm

Soulphobia พิมพ์ว่า: ...ถ้าปราชย์ไปถือรีเฟล็กให้ งั้นผมไปถือกระเป๋ากล้องให้พี่ล่ะกันนะพี่ต้อง...เอิ้กๆ
    งานเยี่ยมๆ อีกแล้ว...
    วางกระเป๋ากล้องกันทุกคนครับ แล้วไปยืนถ่ายกันดีกว่าครับ - - จะไปเตะบอลที่จันเกษม เหมือนกัน ปราชย์ ชวนเข้าแก๊งเสือใหญ่ ที่ม.จันเกษม มุมถ่ายภาพเพียบเลย ครับไว้จะชักชวนกันไปถ่ายนะครับ Smile ไงก้แวะไปชมภาพเต็มๆ ได้ทั้งมัลติผมและน้องเค้านะครับ นี่ของน้องเค้า http://hipgalz.multiply.com/
    pratcrazy

ตั้งหัวข้อ by pratcrazy on Thu Aug 12, 2010 1:03 am

เตรียมใส่สตรัทรอแล้วคับ

เด๋วรายงานหัวหน้านิวก่อนคับ เตะบอลๆๆๆๆๆ
    NikMonster
    Rank : VIP++
    Rank : VIP++

From : BigTigerDonations & All Around The World

ตั้งหัวข้อ by NikMonster on Thu Aug 12, 2010 9:30 pm

pratcrazy พิมพ์ว่า:เตรียมใส่สตรัทรอแล้วคับ

เด๋วรายงานหัวหน้านิวก่อนคับ เตะบอลๆๆๆๆๆ

ว่าไงครับ มีไรมารายงานเหรอครับ Wink
    BanDitDotCom
    Rank : Master

From : ลาดพร้าว

ตั้งหัวข้อ by BanDitDotCom on Thu Aug 12, 2010 10:03 pm

ว้าวววววว ชอบงานอ่ะสวยๆ

แต่ทำไม....ทำไม...อยากได้คนถือไฟแล้ว

มัยไม่ชวนนนน T^T งื่อๆๆๆ บ้านใกล้แถวน้านด้วย งื่อๆๆๆ
    pratcrazy

ตั้งหัวข้อ by pratcrazy on Fri Aug 13, 2010 3:05 am

NikMonster พิมพ์ว่า:
    pratcrazy พิมพ์ว่า:เตรียมใส่สตรัทรอแล้วคับ

ว่าไงครับ มีไรมารายงานเหรอครับ Wink

พี่ต้องเค้ามาถิ่นเราบ่อยคับเค้าชวนเตะบอลพี่นิวเตรียมวอร์มเลยคับ
    เตะบอลๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ToNg-11

ตั้งหัวข้อ by ToNg-11 on Fri Aug 13, 2010 7:51 pm

BanDitDotCom พิมพ์ว่า:ว้าวววววว ชอบงานอ่ะสวยๆ

แต่ทำไม....ทำไม...อยากได้คนถือไฟแล้ว

มัยไม่ชวนนนน T^T งื่อๆๆๆ บ้านใกล้แถวน้านด้วย งื่อๆๆๆ
    พี่ต้นบ้านอยู่แถวนั้นหรอครับเนี่ยผมก้ไม่ทราบจริงๆ....อยากไปถ่ายอีกครับที่นี่เพราะไป 2 คนมันน่ากลัวขี้ยาเยอะ+พวกแซวเต็มเลย ไม่กล้าเดินมาก ไว้จัดทริปไปถ่ายเล่นๆกัน นายสถานนีบอกว่าไม่อนุญาติให้ถ่ายแต่คุณไปถ่ายเถอะ แต่ผมไม่อนุญาตินะแต่.. แอบๆเอา ว่าแล้วก้เดินไปถ่าย กลับมาก็ขอบคุณเค้าครับ อิอิ

pratcrazy พิมพ์ว่า:
    NikMonster พิมพ์ว่า:

พี่ต้องเค้ามาถิ่นเราบ่อยคับเค้าชวนเตะบอลพี่นิวเตรียมวอร์มเลยคับ
    เตะบอลๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ผมเล่นไม่เก่งนะ แต่เด็กแถวนั้นเล่นเก่งจิ๊บป๋ง
    mada

From : Khonkaen

ตั้งหัวข้อ by mada on Tue Aug 17, 2010 5:17 pm

กระทู้นี่ Hot จริงๆ...ถ้าต้องการคนถือไฟจากแดนไกลก็ยินดีเด้อพี่น้อง Rolling Eyes อิๆ

http://madaja.multiply.com
    Dog is fish
    Rank : Moderator

ตั้งหัวข้อ by Dog is fish on Tue Aug 17, 2010 8:12 pm

ภาพสวยเลยตาต้อง ชอบภาพเปิดกับตรงรางรถไฟเป็นพิเศษๆๆๆเลย
    aynitap

From : ลาดพร้าว

ตั้งหัวข้อ by aynitap on Tue Aug 17, 2010 8:30 pm

Wow Wink

สวยลงตัวดีครับ ทั้งถ่ายและโพเซส

idontwantsator

From : บางแสน ชลบุรี

ตั้งหัวข้อ by idontwantsator on Wed Sep 08, 2010 7:27 am

น่ารัก ครับ

เวลาขณะนี้ Mon Oct 23, 2017 10:20 pm