อยากไปถ่ายวัดโสธร ตอนกลางคืน ใครว่างไปบ้าง ^_^

Share

Shutter B
    Rank : Master

From : ฉะเชิงเทรา

อยากไปถ่ายวัดโสธร ตอนกลางคืน ใครว่างไปบ้าง ^_^

ตั้งหัวข้อ by Shutter B on Wed Jan 26, 2011 8:23 am

วันอาทิตย์นี้วางแผนจะไปทำบุญที่วัดโสธรครับ(ฉะเชิงเทรา) อยากไปถ่ายมุมมหาชนที่เขาๆๆถ่ายกันครับ รู้สึกจะเป็นโรงแรมราชภัฎนี้แหล่ะครับ(ไม่เคยไปถ่าย) ใครเคยไปถ่ายมาบ้างแล้วครับ ต้องไปติดต่อตรงไหนยังไง เพื่อจะขึ้นไปถ่ายบนดาดฟ้า แล้วเพื่อนๆมีใครสนใจบ้างหรือเปล่าครับ หุหุ จากที่เห็นภาพถ่ายหลายๆใบ จุดที่ถ่ายมุมสวยๆมีอยู่สองที่ครับ อีกทีหนึ่งต้องข้ามคลองไป (ฮ๋าาาา) ถ้ามีเพื่อนไปด้วยก็น่าสนนะครับ หุหุ

ขอบคุณครับ Sad Sad Sad

crsriputtha
    Rank : Nikonian

From : The Heart

Re: อยากไปถ่ายวัดโสธร ตอนกลางคืน ใครว่างไปบ้าง ^_^

ตั้งหัวข้อ by crsriputtha on Wed Jan 26, 2011 11:39 am

ผมก็เป็นคนแปดริ้วอีกคนที่ไม่ค่อยมีรูปเมืองแปดริ้วเท่าไร ฮิๆ ว่าจะไปถ่ายรูปที่ตลาดบ้านใหม่ ตลาดคลองสวนอยู่เหมือนกัน
    เรื่อง รร. ที่ รชภ เดี๊ยวผมลลองโทรถามเพื่อนให้นะครับ ไม่แน่ใจว่าจะได้เรื่องรึเป่า

Shutter B

From : ฉะเชิงเทรา

Re: อยากไปถ่ายวัดโสธร ตอนกลางคืน ใครว่างไปบ้าง ^_^

ตั้งหัวข้อ by Shutter B on Wed Jan 26, 2011 11:55 am

crsriputtha พิมพ์ว่า:ผมก็เป็นคนแปดริ้วอีกคนที่ไม่ค่อยมีรูปเมืองแปดริ้วเท่าไร ฮิๆ ว่าจะไปถ่ายรูปที่ตลาดบ้านใหม่ ตลาดคลองสวนอยู่เหมือนกัน
    เรื่อง รร. ที่ รชภ เดี๊ยวผมลลองโทรถามเพื่อนให้นะครับ ไม่แน่ใจว่าจะได้เรื่องรึเป่า

ขอบคุณครับ หุหุ ^_^ Very Happy

crsriputtha

From : The Heart

ตั้งหัวข้อ by crsriputtha on Thu Jan 27, 2011 7:41 pm

โทรไปถ่ามเพื่อมมาแล้วครับ
    ไม่ได้เรื่องกลับมา
    แต่เพื่อนบอกว่าราคาห้องพักไม่แพงมากยังอยู่หลักไม่เกินพันครับ
    โทษทีะครับ Embarassed

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 2:53 pm