อยากให้ Minokonian จัดทริปอีกครับ

Share

Pondkung
    Rank : Amateur
    Rank : Amateur

From : พระราม8

อยากให้ Minokonian จัดทริปอีกครับ

ตั้งหัวข้อ by Pondkung on Sun Jan 30, 2011 12:20 pm

คือผมก็เป็นน้องใหม่น่ะครับ กล้องก็เพิ่งเริ่มเล่น นี่คือบ้านหลังเเรก หรือครูคนเเรกที่ผมจะสามารถปรึกษาหรือถามปัญหาอะไรที่ผมไม่รู้ได้
    ผมก็เเอบเห็นพี่ๆออกทริปกันไปสถานที่ต่างๆ ดูเเล้วน่าประทับใจมากครับ
    มีอะไรดีๆหลายอย่างในการเดินทางออกไปถ่ายรูปร่วมกัน
    ผมก็เเค่อยากเป็นส่วนหนึ่งในการเดินทาง อยากเรียนรู้เทนิคต่างๆจากพี่ๆ
    ถ้า Minikonian จัดทริปอีกเมื่อใดผมจะไปเเน่นอนครับ

ถ้าผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยครับ

nine_ob
    Rank : Moderator
    Rank : Moderator

From : SWU.

Re: อยากให้ Minokonian จัดทริปอีกครับ

ตั้งหัวข้อ by nine_ob on Sun Jan 30, 2011 2:50 pm

ฮุๆ เร็วๆ นี้ คับ ไม่นาน เกิน รอ อิอิ

http://omeletkung.multiply.com

copyright By Nine_Ob

เวลาขณะนี้ Sun Dec 11, 2016 8:46 pm